KIKUNDI CHA MSHIKAMANO CHA MBWENI CHATOA MSAADA KWA WAZEE WA NUNGE KIGAMBONI.

Mwenyekiti wa kikundi cha Mshikamano cha mbweni, Beatrce Njanda pamoja na katibu wa kikundi hicho Florence lema, wakigawa msaada wa vitu mbalimbali vyenye thamani ya shilingi milioni moja kwa wazee wanaoishi katika kambi ya Nunge Kigamboni jijini Dar es Salaam, vitu hivyo vilivyotolewa ni pamoja na Sabuni za kufulia na kuogea, Dawa za meno na miswaki, mafuta ya kupaka, nguo, juisi Nk. 
Ojuku Mgedz ni Msimamizi wa kituo katika kambi hiyo ya wazee Nunge Kigamboni jijini Dar es Slaam, akiwakaribisha kinamama ambao ni wananchama wa kikundi cha mshikamano cha Mbweni walipofika katika kambi hiyo kutoa misaada ya viyu mbalimbali leo Tarehe 14 Oktoba 2017.
Mmoja wa wazee hao akipokea msaada uliotolewa na kinamama wa kikundi cha Mshikamano cha Mbweni, katikati ni Mwenyekiti wa kikundi hicho, Beatrce Njanda pamoja na katibu wa kikundi hicho Florence lema, walipotembelea kambi ya wazee iliyopo Nunge Kigamboni jijini Dar es Aalaam.

Mmoja wa wazee hao waliopata msaada wa vitu mbalimbali kwa kinamama wa kikundi cha Mshikamano cha Mbweni.
 Kinamama wa kikundi cha Mshikamano cha Mbweni wakiwa katika harakati za kugawa msaada wa vitu mbalimbali kwa wazee wanaoishi katika kambi ya wazee Nunge Kigamboni jijini Dar es Salaam.

Kikundi hicho kinaongozwa na Mwenyekiti Beatrce Njanda, Makamo Mwenyekiti Grace Magembe, Mweka hazina Judithi manongi, Katibu Florence lema, Katibu msaidizi Veronica Mchele.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.