CHAMA CHA WANASHERIA WANAWAKE (TAWLA) CHATIMIZA MIAKA 27.

10
Mmoja wa wanachama wa Chama cha Wanasheria Wanawake Bi. Judith Kadege akizungumza katika hafla hiyo iliyofanyika  kwenye ofifi za taasisi hiyo Ilala Bungoni.
 1
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akikata keki pamoja na baadhi ya wanachama wa chama hicho katika hafla fupi ya chama hicho kutimiza miaka 27 tamgu kilipoanzanishwa baada ya kusajiliwa rasmi mwaka 1990 na kuanza kazi zake rasmi hapa nchini. 

Chama hicho kimefanikiwa kuanzisha matawi yake katika mikoa ya Tanga, Dodoma, Arusha, Mwanza pamoja na Dar es salaam  na chama hicho kimeweza kusaidia mamilioni ya watanzania hasa wanawake katika masuala ya msaada wa kisheria katika unyanyasaji wa kijinsia na migogoro ya kifamilia hasa ndoa na masuala mengine, hafla hiyo iliyofanyika ofisi za taasisi hiyo Ilala Bungoni.
 2
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akimlisha keki Mwanachama wa chama hicho Bi Mariam Mvano wakati wa hafla hiyo.
 3
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akilishwa keki na Mwanachama wa TAWLA Mariam Mvano wakati wa hafla hiyo.
4
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akimlisha keki mwanachama wa TAWLA Judith Kadege.
 5
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akilisha keki mwanachama wa chama hicho Chaya Mlaki wakati wa hafla hiyo iliyofanyika ofisi za taasisi hiyo Ilala Bungoni.
 IMG_9508
Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria Wanawake Nchini Tanzania TAWLA Bi. Athanasia Soka akilisha keki mwanachama wa chama hicho Mariam Mungula wakati wa hafla hiyo iliyofanyika ofisi za taasisi hiyo Ilala Bungoni.
67
Baadhi ya wanachama wa Chama cha Wanasheria wanawake TAWLA wakiwa katika hafla hiyo.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.