WANA CCM MATULI WAMLILIA MAGUFULI

Na Omary Mngindo

WANACHAMA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kijiji cha Diguzi Kata ya Matuli Morogoro vijijini mkoa wa Morogoro, wamemuomba Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi CCM Taifa Dkt. John Magufuli kufuatilia kura za maoni kijijini hapo.

Wakizungumza na Waandishi wa Habari, Wakazi Maulid Lwambo, Ramadhani Makwangu, Amini Jonathani na Aisha Mohamed wamesikitishwa na hatua ya kukatwa kwa mgombea ambaye ameshinda kura za maoni Nassoro Ramadhani.

"Diwani Luca Lumomo anatusumbua sana, huyu ni jamii ya mfugaji, hivyo anataka kutumia nafasi yake kutaka kukiteka kijiji chetu kukifanya kiwe cha wafugaji, kwa kuwa yeye ni mfugaji hivyo anatumia nafasi hiyo kutaka Mwenyekiti wa kijiji chetu nae awe mfugaji," alisema Lwambo.

Amemuomba Rais John Magufulo ambaye ni Mwenyekiti wa chama hicho Taifa aangalie figisu hizo wanazofanyiwa kwani diwani wao amekuwa tatizo kubwa kwa maendeleo ya kiniji chao.

Nae Ramadhani anayetetea kiti hicho amesema kuwa anafanyiwa figisu hizo na uongozi wa CCM wilaya wakishinikizwa na diwani wao Lumomo ambaye anatumia nafasi yake ya udiwani kushinikiza ili mgombea wake Daud Ndukuye apite.

Amina alisema kuwa figisu hizo zinazofanyika kwa mgombea ambaye ni chaguo lao linatokana na shinikizo wanalompandikizia Ramadhani kwamba ameiingizia serikali hasara kutokana na kukataa kwa mradi wa mpango wa urasimishaji ardhi kijijini hapo.

Kwa upande wake Lumomo amekanusha kujihusisha na figisu zinazotajwa, huku akisena kuwa kulikuwa na ongezeko la wana-CCM siku moja kabla ya kufanyika kwa kura za maoni, hatua iliyomlazimu mgombea was nafasi hiyo kupinga.

Katibu Mwenezi wa chama hicho Mkoa wa Morogoro Anthony Mhando alisema kuwa taarifa hizo anazisikia juu juu tu lakini hazijamfikia rasmi katika ofisi yake

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU