OSHA: tumetekeleza maagizo ya blue print kwa asilimia 100, sasa kuwafikia wateja walioko katika sekta isiyo rasmi hivi karibuni



 Mtendaji Mkuu wa OSHA, Bi Khadija Mwenda, (katikati) akizungumza wakati wa ufunguzi wa semina ya siku moja juu ya usalama na afya kwa wahariri na waandishi wa habari Dar es salaam. 
 Washiriki wa semina ya siku moja juu ya usalama na afya sehemu za kazi.

Na Mwandishi wetu, Dar es salaam

Imeelezwa kuwa usajili wa maeneo ya kazi unaofanywa OSHA,umeongezeka zaidi ya mara 6 toka utekelezaji wa Blue Print uanze, hayo yamesemwa na Kaimu Mtendaji Mkuu wa OSHA, Bi Khadija Mwenda, wakati akifungua mafunzo  maalaumu ya usalama na Afya kwa waandishi wa Habari Jijini Dar es salaam.

Mwenda amesema,OSHA imetekeleza maagizo ya Mhe. Rais kwa kuondoa urasimu katika utoaji wa huduma, ikiwemo kuondoa tozo na ada mbalimbali ambazo zilikuwa mzigo kwa wawekezaji nchini.

Kaimu Mtendaji huyo wa OSHA amesema tangu utekelezaji huo Blue Print uanze zaidi ya maaeneo ya kazi elfu kumi na sita yamesajiliwa na OSHA  mpaka kufikia Juni 2019 ukilinganisha na maeneo 3354 yaliyosajiliwa mwaka 2015/2016.

naye kwa upande wake washiriki wa mafunzo hayo wamesema mafunzo hayo yamewasaidia kujifunza mambo mengi ambayo walikuwa hawayafahamu, na hivyo yatawasaidia katika utendaji kazi wao wa kila siku.






Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU