TUNATAKA SIMBA NA YANGA ZIJE KUWEKA KAMBI PWANI WAWEKEZAJI JITOKEZENI KUWEKEZA PWANI KATIKA MICHEZO.

 

KISARAWE PWANI


Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano na Mazingira Mhe Dkt Selemani Saidi Jafo ametoa wito kwa wawekezaji Tanzania kutumia fursa ya kuwekeza katika miundombinu ya Michezo Pwani,


Akizungumza Wakati wa kikao/Mikutano Mkuu wa Kamati tendaji kilichokutana Kisarawe mkoani Pwani na kutoa wito kwa jamii hasa wawekezaji kuwekeza katika miundombinu ya Michezo katika Maeneo mbalimbali hasa viwanja,


*"Pwani imebarikiwa kuwa na Maeneo mbalimbali mazuri ya kambi za Michezo na viwanja vizuri Ila kutumika ndio shida Sasa nashauri wawekezaji waje kuwekeza huku maana Mazingira ya uwezeshaji na uwekezaji*" alimazia Mhe Dkt Jafo


Aidha Katika kikao/ Mikutano huo umepitisha kwa kauli moja ya kuendelea kwa Kumchagua tena Dkt Jafo kuwa mlezi wa Chama Cha Soka Mkoa wa Pwani Corefa.


*"Napenda kuchukua Nafasi Hii kukupatia taarifa ya kuwa wajumbe Hawa kwa kauli moja wamekuchagua kuwa Mlezi wao kwa Mara nyengine alimalizia Mwwenyekiti wa Chama Cha Soka Mkoa wa Pwani Corefa*" Ndg Robert Munis 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.