SHULE BORA YATOA MAFUNZO YA MAHIRI YA HISABATI KISARAWE

 

Kisarawe Pwani.


Katika Hatua ya Kuboresha Utendaji,Ufaulu na Ufanisi wa mwanafunzi shuleni Taasisi ya Elimu Tanzania Kwa kushirikiana OR-TAMISEMI Kupitia Program ya shule Bora wamekuja na Uimarishaji Mahiri wa Somo la Hisabati Kisarawe Mkoa wa Pwani ulioanza 26/29-09-2023.


Akizungumza Wakati wa kufungua mafunzo elekezi ya SoMo la Hisabati kwa Wilaya Kisarawe Afisa Mdhibiti Ubora wa Shule wa Wilaya Bi Mbwelu Emanuel Mwankina alifurahishwa na Uwepo wa Mada ya Hisabati katika Mafunzo,


*"Binafsi nimefurahishwa na Uwepo wa Mada ya Somo la Hisabati katika Mafunzo haya maana imekua Changamoto kubwa kwa wanafunzi wengi hasa Kisarawe*" alimazia Bi Mwankina


Aidha kwa upande wake mwakilishi wa Mkuu wa Idara ya Elimu Awali na Msingi Bi Lulu Ndali alisema mafunzo hayo yakawe chachu ya mafanikio kwa Walimu kukaa pamoja kwa wingi na kubadilishana mbinu za Ufaulu na Ufundishaji wa Somo la Hisabati,


Mafunzo haya kwa Walimu kuhusu Uboreshaji wa Ufundishaji na Ujifunzaji wa Umahiri wenye Changamoto katika Somo la Hisabati Mkoa wa Pwani Wilaya Kisarawe kwa ufadhili wa watu wa Uingereza(UK Aid)






 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.