BAGAMOYO YATEKELEZA USAFI WA MWISHO WA MWEZI.

 

Viongozi mbalimbali katika Halmashauri ya Bagamoyo leo Tarehe 30 Septemba 2023 wameshiriki katika zoezi la usafi wa mazingira kwa kushirikiana na wananchi katika maeneo mbalimbali ya mji wa Bagamoyo.


Akiongoza zoezi hilo la usafi wa mazingira ambalo hufanyika kila jumamosi ya mwisho wa mwezi, kwaniaba ya Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Bagamoyo Shauri Selenda amesema usafi wa mazingira ni jambo la lazima kwa kila mwananchi ili kuepuka magonjwa ya mlipuko.


Alisema swala la usafi wa mazingira sio hiyari kulitekeleza kwani mazingira safi humuacha mtu akiwa salama ki afya na muonekano.


Amewataka wananchi kufanya usafi wa mazingira kila siku, kila wiki na kujumuika pamoja kila jumamosi ya mwisho wa mwezi.















Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.