MUFTI ZUBEIR, AFANYA ZIARA UNIVERSITY OF OXFORD UK.

Mheshimiwa Mufti wa Tanzania tarehe 21.09.2023 siku ya Alhamis alikuwa na ziara ya kutembelea chuo kikuu maarufu Duniani cha Oxford, katika ziara yake ya kikazi nchini Uingereza. 


Aidha Mufti Sheikh Abubakar Zubeir alikuwa na mazungumzo maalum na Professor Farhanĺ Ahmad Nizami, ambaye ni Mkurugenzi wa Oxford Centre for Islamic studies kuona jinsi gani Tanzania inaweza kunufaika na Fursa za Masomo za chuo kikuu cha Oxford kilichopo nchini Uingereza.


 

Katika mazungumzo hayo Mkurugenzi wa Oxford Centre for Islamic Studies alimwambia Mufti Sheikh Zubeir awaombe Waislam na watanzania kwa ujumla kuchangamkia na kuomba nafasi za masomo maarufu kama Chevering scholarship kabla ya mwisho wa maombi (deadline) mwezi November 2023.


Mufti alimalizia ziara yake kwa kushukuru kwa kupata fursa ya kukutana na Mkurugenzi na kusisitiza kuwa atawahamasisha Waislaam Tanzania waone umuhimu wa kupata elimu bora toka kwenye vyuo vikuu vya hadhi ya juu Duniani kama Oxford. 



 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.