TUSIKIMBIE KUFANYA KAZI VIJIJINI - KIKWETE

 

Watumishi wa Serikali wametakiwa kuacha tabia ya kukimbia kufanya kazi sehemu wanazopangiwa na kuchagua sehemu wanazotaka wao.



Maneno hayo yamesemwa na Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Ndg. Ridhiwani Kikwete alipokuwa anazungumza na watumishi wa Halmashauri ya Chalinze katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri hiyo.


Ndg. Kikwete alitumia mkutano huo kuwakumbusha watumishi umuhimu wa kufanya kazi kuzingatia misingi ya kazi ikiwemo kujitambua na kutambua tunaowahudumia. 


Katika kusistiza utumishi wenye tija na weledi, Naibu Waziri huyo aliwakumbusha watumishi kuendelea kuwahudumia wananchi wote sawa na hakuna sababu ya kuchagua na kuweka madaraja katika utoaji wa huduma. 


Katika mkutano huo , Ndg. Kikwete alitumia nafasi hiyo pia kuwakumbusha umuhimu wa kutochagua vituo vya kazi huku akiwakumbusha kuwa uchaguzi wa Vituo vya kazi unalenga sio tu kuwasaidia baadhi lakini unatengeneza madaraja katika utumishi wa umma. 


Aidha, Kikwete alitumia nafasi hiyo kuwaasa watumishi wa umma kutochagua vituo vya kazi na badala yake mtumishi kila mtumishi anapopangiwa sehemu fulani ya kazi anapaswa kutekeleza kwa mujibu wa maelekezo.


Popote ambapo utapelekwa pana hadhi ya mtumishi kufanya kazi na kuwakumbusha hasa wazazi kuacha utaratibu wa kupiga simu za kuwaombea watoto wao vibali vya kuhamishwa vituo wapelekwe mijini. 


Katika kikao hicho Ndg. Kikwete pia aliwapongeza watumishi wa halmashauri hiyo kwa kazi nzuri wanayoifanya. 



Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.