MWALIMU JOHN MPONDA WA TaSUBa AFARIKI.


Mwalimu wa sanaa Bagamoyo, kutoka Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) JOHN MPONDA, amefariki dunia leo Tarehe 18 Mach 2018, TaSUBa zamani ilijulikana kama Chuo Cha Sanaa Bagamoyo

Mwalimu Mponda ambaye ni Mtaalam wa Dance Theory na Dance Choreography Chuoni hapo ndiye pia alikuwa Mwenyekiti wa Tamasha la Sanaa na Utamaduni Bagamoyo amefariki mapema hii leo katika Hospitali ya Wilaya ya Bagamoyo baada ya kuugua kwa muda mfupi.

Aidha, amekuwa akiigiza katika matangazo ya TV ya Taasisi mbalimbali kuhusu ujumbe wa kujikinga na Malaria na pia HAKI ELIMU.


Mwalimu John Mponda atakumbukwa kwa ucheshi wake akiwa kazini hata nje ya kazi kwa watu wa rika zote.

Taratibu za mazishi zinafanyika nyumbani kwake Blok P Bagamoyo na baadae kutolewa maamuzi ya lini atazikwa na wapi.
 Mwalimu John Mponda kushoto enzi za uhai wake akiwa katika majukumu yake ya kikazi.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.