WANAOPATA MIMBA SHULENI MARUFUKU KUENDELEA NA MASOMO: JPM.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli amepiga marufuku  wanafunzi wa kike watakaopata mimba shuleni kuendelea na masomo ya shule ya  msingi na Sekondari.

Rais Magufuli aliyasema hayo leo Juni 22, 2 017 Wilayani Bagamoyo alipokuwa akihutubia wananchi katika ufunguzi wa Barabara ya Bagamoyo- Msata yenye urefu wa kilomita 64 kiwango cha lami.

Alisema yapo maneno yanayosemwa mitaani  kwamba mwanafunzi akipata mimba shuleni anaruhusiwa  kuendelea na masomo baada ya ku jifungua.
 Mh. Rais alifafanua kuwa maneno hayo s i y akweli na kwamba hayo  nimaneno ya mashirika yasiyo ya kiserikali  ambayo yanajaribu kutetea  hata  kuporomoka kwa maadili.

Alisema haiwezekani kuruhusu mwenye mtoto arudi  shuleni kuendelea na masomo huku ananyonyesha, wakati wapo watoto  wanaotaka nafasi  hizo za kusoma.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU