09 DESEMA, DC. BAGAMOYO AZINDUA KILIMO CHAMA CHA USHIRIKA RUVU (CHAURU)


Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaji, Majid Hemed Mwanga, leo Tarehe 09 Desemba 2016 amezindua rasmi kilimo katika shamba  la Chama cha Ushirika Ruvu, (CHAURU) kwa msimu wakilimo kwa mwaka 2016/17.

Akizungumza wakati wa uzinduzi  huo, mkuu huyo wa wilaya aliwataka CHAURU kuanzisha utaratibu wa kuuza mchele badala ya mpunga ili kupata soko kwa urahisi na kupunguza mfumuko wa bei ya Mchele katika Halmashauri ya Chalinze.

Alisema kutokana na uchaguzi mzuri wa mbegu inayotum ika katika mashamba hayo, mchele unaolimwa CHAURU umekuwa mzuri na kwamba unao uwezo wa kuingizwa kwenye ushindani  wa  kibiashara.
 Mkuu wa wilaya ya  Bagamoyo, Majid  Mwanga, akizungumza katika Mashamba ya  Chama cha Ushirika Ruvu (CHAURU)
 Baadhi ya Matrekta yaliyokuwa yakizindua kilimo katika Mashamba ya CHAURU.

Comments

Popular posts from this blog

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MWENGE WA UHURU WAZINDUA MIRADI YA ZAIDI YA BIL 4 IGUNGA

MADIWANI CHALINZE WAKAGUA MIRADI YA MAENDELEO.