CAG ATOA RIPOTI YAKE KWA MWAKA WA FEDHA 2015/2016.

Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali(CAG) Prof. Musa Assad akizungumza na waandishi wa Habari(hawapo Pichani) kuhusu Ripoti ya Ofisi yake kwa mwaka wa Fedha unaoisha 2015/2016 Leo Aprili 13,2017 Mjini Dodoma.
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali(CAG) Prof. Musa Assad akizungumza na waandishi wa Habari(hawapo Pichani) kuhusu Ripoti ya Ofisi yake kwa mwaka wa Fedha unaoisha 2015/2016 Leo Aprili 13,2017 Mjini Dodoma.
 
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali(CAG) Prof. Musa Assad na Mwenyeketi Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC) Mhe.Naghenjwa Kaboyoka  wakiangalia moja ya kitabu cha Ripoti kutoka Ofisi yake wakati alipokutana na  na waandishi wa Habari(hawapo Pichani) kuhusu Ripoti ya Ofisi yake kwa mwaka wa Fedha unaoisha 2015/2016 Leo Aprili 13,2017 Mjini Dodoma.

Comments

Popular posts from this blog

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA

MWENGE WA UHURU WAZINDUA MIRADI YA ZAIDI YA BIL 4 IGUNGA

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

MADIWANI CHALINZE WAKAGUA MIRADI YA MAENDELEO.