YANGA KUZINDUA AKAUNTI YA KUCHANGIA MAENDELEO YA KLABU WIKI IJAYO

yanga-vs-tp-mazembe_9kbl2mw1wpk719bcqdrk00u75
Uzinduzi wa akaunti hiyo utafanyika makao makuu ya klabu hiyo yakiongozwa na ofisi ya katibu mkuu wa klabu hiyo , ndugu Charles Boniface Mkwasa .

Akizungumzia uzinduzi huo , katibu mkuu wa klabu hiyo amesema wapo katika hatua za mwisho kukamilisha taratibu za ufunguzi wa akaunti hiyo.

” tupo katika hatua za mwisho kukamilisha hatuza za ufunguzi wa akaunti hiyo. Akaunti itakuwa na uwazi na kila kinachochangiwa kitaonekana na dhumuni la kufungua akaunti hiyo litasimamiwa vyema .

 Ni wazo ambalo wadau , mashabiki na wanachama wamelileta na sisi kama uongozi tumelibariki. Hii ni timu ya wanachama hivyo maamuzi yao chanya tunayeheshimu sana . ” alieleza katibu huyo katika mkutano ambao ulikuwa rasmi kuzungumzia safari ya kuondoka kwa Yanga SC kuelekea Algeria kesho.

Comments

Popular posts from this blog

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA

MWENGE WA UHURU WAZINDUA MIRADI YA ZAIDI YA BIL 4 IGUNGA

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.