MAPOKEZI YA JK BUNGENI YAVUNJA REKODI.

S
Rais Mstaafu wa awamu ya  nne, Jakakaya Mrisho Kikwete akishiriki kuimba wimbo wa taifa kabla ya kuanza kwa kikao cha bunge mjini Dodoma Aprili 4, 2017. Mheshimiwa Kikwete alikwenda bungeni kushuhudia kuapishwa  kwa mkewe mama Salma.
.......................
Wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wamelipuka kwa shangwe kufuatia Spika wa Bunge hilo kumtambulisha Rais Mstaafu wa awamu ya nne Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete mara alipowasili Bungeni hapo kwaajiliya kushuhudia kuapishwa kwa mkewemama Salma Kikwete.

Baadhi ya wabunge wamesikika wakisema kuwa wamemmisi Rais Mstaafu huku wengine wakisema rudi baba na wengine wakitaka aruhusiwe kuingia eneo la wabunge iliawsalimie kwa kuhutubia.

Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Jobu Ndugai alisema katika kipindi chote alichokaa Bungenihaijawahi kutokea mgenikupokelewa kwashangwe kama JK. 

Picha ya video iliyokuwa ikionyesha namna wabunge wakimshangilia Rais huyo Mstaafu wa awamuya nne  ilionekana wabunge wote kuwa na furaha na mapenzi makubwa na Rais mstaafu Jakaya Kikwete hata wale wa upinzani.

Rais Jakaya Mrisho Kikwete alikuwa Rais wa awamu ya nne wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambapo alitawala vipindi viwili kwa muda miaka10 na kumaliza utawala wake  kwa mujibu washeria mwaka 2015.

Comments

Popular posts from this blog

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA

MWENGE WA UHURU WAZINDUA MIRADI YA ZAIDI YA BIL 4 IGUNGA

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.