KILA SHULE BAGAMOYO, IWE NA SHAMBA LA MBOGAMBOGA NA MATUNDA-DED

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo Bwana Shauri Selenda leo tarehe 23 Oktoba 2023 ameiagiza Kamati ya Lishe Halmashauri ya Bagamoyo kusimamia na kuhakikisha kuwa kila shule inakuwa na bustani ya mbogamboga pamoja na matunda Ili kujenga afya Kwa wanafunzi na jamii Kwa ujumla.



Akifungua Kikao cha Kamati ya Lishe na kupokea taarifa ya utendaji kazi wa Kamati hiyo Selenda alisisitiza kuwa, Kwa Sasa suala la Lishe lazima kupewa kipaumbele kwani jamii yetu kwa sasa inashindwa kulitilia uzito.



" Niseme tuu kuwa tuwasaidie wananchi wetu katika masuala  ya Lishe ni jukumu letu na tuhakikishe kuwa kila shule inakuwa na eneo kwaajili ya bustani ya mboga na matunda hakikisheni mntekeleza hilo na nitapita kila shule kufanya ufuatiliaji wa suala hili".  Alisema Bwana Selenda. 


Kamati ya Lishe Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo imekutana kujadili taarifa mbalimbali za masuala ya Lishe robo ya kwanza Mwaka wa fedha 2023/2024.


Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.