KUWASILISHA TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA ILANI CHALINZE.

 No description available.

Mbunge wa jimbo la Chalinze, Mh. Ridhiwani Kikwete akizungumza wakati wa kuwasilisha Taarifa ya utekelezaji wa ilani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tarafa ya Chalinze, mbele ya Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Pwani, Mh. Ramadhani Maneno, katika Ukumbi wa Masai Langwa uliopo kata ya Bwilingu.

No description available. 

Mbunge wa jimbo la Chalinze, Mh. Ridhiwani Kikwete akizungumza wakati wa kuwasilisha Taarifa ya utekelezaji wa ilani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tarafa ya Chalinze, mbele ya Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Pwani, Mh. Ramadhani Maneno, katika Ukumbi wa Masai Langwa uliopo kata ya Bwilingu.

No description available.  

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Pwani, Mh. Ramadhani Maneno, (kushoto waliosimama) akimpongeza Mbunge wa Jimbo la Chalinze, Mh. Ridhiwani Kikwete (kushoto) mara baada ya kuwasilisha
Taarifa ya utekelezaji wa ilani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Tarafa ya Chalinze.

 

Comments

Popular posts from this blog

VEDMA KUCHONGA BARABARA KIMANGE - PONGWE MNAZI

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.

TITF YAANDAA TAMASHA LA SANAA ZA UFUNDI ARUSHA

MADIWANI CHALINZE WAKAGUA MIRADI YA MAENDELEO.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

VIJANA MANISPAA TABORA WALAMBA MKOPO WA MIL 109