TIF YAKABIDHI MISAADA KILWA KWA WAATHIRIKA WA MAFURIKO.

Image may contain: 2 people, beard and text
Mwenyekiti wa taasisi ya The Islamic Foundation (TIF) Aref Nahdi akikabidhi msaada kwa waathirika wa mafuriko eneo la Njinjo wilaya ya Kilwa mkoani Lindi.
Image may contain: 4 people, people standing and outdoor 
Mwenyekiti wa taasisi ya The Islamic Foundation (TIF) Aref Nahdi, akiwa na Katibu Mkuu wa taasisi hiyo, Musa Buluki, pamoja na viongozi waandamizi wa taasisi ya hiyo wakiwasili eneo la Njinjo wilayani Kilwa kwaajili kugawa misaada kwa wananchi walioathirika na mafuriko kutoka na mvua zinazoendelea kunyesha hapa nchini.

Akizungumza katika zoezi hilo, Aref alisema anawashukuru wananchi wote kwa ujumla walioungana na The Islamic Foundatio kufanikisha misaada hiyo ili kuwasaidia watanzania waliokumbwa na mafuriko.

Alisema taasisi hiyo iliweka makadirio ya kukusanya kiasi cha shilingi milioni 100 lakini kwa muitikio ulivyokuwa mkubwa makusanyo ya michango imefika zaidi ya milioni 110.

Aidha, alisema wanatekeleza hayo kwa mujibu wa mafundisho ya uislamu yanayotaka kusaidiana katika matatizo bila ya kujali dini, rangi, wala kabila.
Image may contain: one or more people
 Image may contain: 2 people, people standing and outdoor
Vijana wakujitolea wakiwa katika harakati za kugawa misaada iliyokusanywa na The Islamic Foundation kwa waathirika wa mafuriko huko Njinjo wilayani Kilwa.

Image may contain: 5 people, people sitting and text 
Sehemu ya wananchi walioathirika na mafuriko kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha hapa nchini, wakisubiri utaratibu wa kugaiwa misaada hiyo kutoka kwa taasisi ya The Islamic Foundation ambayo makao yake makuu ni mkoani Morogoro.
Image may contain: one or more people 
Image may contain: one or more people and outdoor
Sehemu ya misaada hiyo ikiwa imepangwa kwa utaratibu wa kugawa kwa wahusika.

Comments

Popular posts from this blog

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA

MWENGE WA UHURU WAZINDUA MIRADI YA ZAIDI YA BIL 4 IGUNGA

MWANRI AWAPA SOMO MAKADA WALIONOLEWA.