TANESCO YATOA TAHADHARI KWA WANANCHI

Meneja Mahusiano wa Shirika la Umeme nchini, (TANESCO), Leila Muhaji akizungumza na waandishi wa habari.
.....................................

Na. Farida Saidy, Morogoro.

Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limewataka wananchi wanaofanya shughuli mbalimbali za kibinadamu jirani na miundombinu ya umeme kuacha mara moja ili kujiepusha na madhara yatakayotokana na mvua zinazoendelea kunyesha kwenye maeneo mbalimbali nchini.


Akizungumza na Mwandishi wa habari hizi Kaimu Meneja Mahusiano TANESCO, Leila Muhaji amesema wale wote wanaojishughulisha na shughuli mbalimbali za kibinadamu ikiwemo kuegesha magari, kulima, kujenga makazi ya kuishi, na kufanya biashara katika miundombinu ya umeme wanatakiwa kuacha.


Amewatahadharisha wananchi kutoshika au kukanyaga nyaya za umeme zilizoanguka hususan katika kipindi hiki cha mvua.


“Ni vyema kutoa taarifa Tanesco kitengo cha dharura kwa msaada zaidi,”alisema.


Katika hatua nyingine amesema kuwa iwapo mvua itaambatana na radi au upepo mkali, umeme utapungua nguvu na kuongezeka ndani ya nyumba hivyo wananchi wanashauriwa kuzima umeme kwenye ‘Main switch’, ili kuepukana na majanga yatokanayo na shoti ya umeme.

 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU