ROLI LA MIZIGO LAPINDUKA KIWANGWA, BAGAMOYO.

 Gari la mizigo aina ya Isuzu lenye namba za usajili T 207 ARR likiwa na Mzigo limepinduka  eneo la Kiwangwa wilayani Bagamoyo Asubui ya leo Tarehe 22 Septemba 2017, mashuhuda wa ajali hiyo walisema hakuna mtu aliypoteza maisha katika ajali hiyo.
 
Wanachi wa eneo la Kiwangwa wilayani Bagamoyo wakiangalia ambalo limenduka leo Asubuhi, Gari hilo aina ya Isuzu lenye namba za usajili T 207 ARR likiwa na Mzigo limepinduka  eneo la Kiwangwa wilayani Bagamoyo Asubui ya leo Tarehe 22 Septemba 2017, mashuhuda wa ajali hiyo walisema hakuna mtu aliypoteza maisha katika ajali hiyo

 
 Wanachi wa eneo la Kiwangwa wilayani Bagamoyo wakiangalia ambalo limenduka leo Asubuhi, Gari hilo aina ya Isuzu lenye namba za usajili T 207 ARR likiwa na Mzigo limepinduka  eneo la Kiwangwa wilayani Bagamoyo Asubui ya leo Tarehe 22 Septemba 2017, mashuhuda wa ajali hiyo walisema hakuna mtu aliypoteza maisha katika ajali hiyo

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

TAKUKURU KAGERA YAOKOA ZAIDI YA BILIONI 2.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA