RTO PWANI APATA AJALI.



Mkuu wa Usalama Barabarani mkoa wa Pwani Mrakibu Mwandamizi wa Polisi, SSP. Abdi Isango amepata Ajali katika eneo la Kibiki, Msolwa Wilayani Bagamoyo Mkoa wa Pwani.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Pwani Jonathan Shana amethibisha tukio hilo  na kusema kuwa Ajali hiyo imegusisha Gari Dogo aina ya Noah T.424 iliyokuwa likiendeshwa na Mkuu wa Usalama Barabarani Mkoa wa Pwani (RTO) na Roli lenye Namba za Usajili T.410 BEE.

Amesema Ajali hiyo imetokea alfajiri ya leo  Tarehe 16 mwezi huu wa Tisa 2017.

 Kamada Shana amesema katika Ajali hiyo mtu  mmoja amefariki ambae ni  baba mzazi  wa RTO huyo wa Pwani.
Na majeruhi wanne.

Kamanda Shana amemtaja Marehemu kuwa ni  Hamisi Isango ambae ni  baba mzazi wa Mkuu wa usalama barabarani Mkoa wa Pwani na majeruhi ni Mkuu huyo wa Usalama barabarani Mkoa wa Pwani, Abdi Isango na mama yake  mzazi Zena Juma.

Wengine ni  wadogo zake Mkuu huyo wa Usalama barabarani Mkoa wa Pwani ambao ni  Haji Hamisi Isango na Shabani Hamisi Isango.

Majeruhi wote  wamelazwa katika hospitali  ya Tumbi kwaajili ya matibabu.

Kamanda Shana amesema chanzo cha Ajali hiyo ni uzembe wa Dereva wa roli ambae ameegesha Gari bila ya Tahadhari.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.