RIDHIWANI KIKWETE AHIMIZA MAZINGIRA BORA YA UWEKEZAJI

r1
Mbunge wa jimbo la Chalinze Mh Ridhiwani Kikwete (kulia Pichani) amesema Maendeleo ya Viwanda na uwekezaji yanategemea sana Mazingira Bora yaliyowekwa na Njia sahihi zisizo na mikwamo. 

Mbunge huyo aliyasema hayo wakati wa ziara ya Taasisi ya Kibunge inayopambana na Magonjwa ya Milipuko na Malaria wakati walipotembelea Kiwanda Cha Vyandarua Cha A To Z-Arusha. 

Alisema Mazingira ya Uwekezaji Tanzania Ya Viwanda yanapaswa kuwa mazuri zaidi ili kuwawezesha wawekezaji kuvutiwa na kuendelea kuwekeza katika sekta mbalimbali hapa nchini.
 r3 
Mbunge wa jimbo la Chalinze Mh Ridhiwani Kikwete akiwa na wabunge na wenzake wa Taasisi ya Kibunge inayopambana na Magonjwa ya Milipuko na Malaria wakati walipotembelea Kiwanda Cha Vyandarua Cha A To Z-Arusha.
 r2
Baadhi ya wafanyakazi wa kiwanda cha Vyandarua cha A to Z cha Arusha.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU