CHALINZE YAGAWA PIKIPIKI 14 KWA WATUMISHI WA HALMASHAURI.

Mbunge wa jimbo la Chalinze, Ridhiwani kikwete katikati na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Chalinze, Edes Lukoa kulia wakikabidhi Pikipiki kwa watumishi 10 wa Halmashauri hiyo na hivyo kufanya jumla ya watumishi waliopewa pikipiki kufikia 14.

Mbunge wa Jimbo hilo Ridhiwani Kikwete alisema kuwa Halmashauri ya Chalinze imejipanga kuwaondolea adha ya usafiri watumishi wake kwa kuwapatia pikipiki.

Alisema awali walianza kuwapa pikipiki maafisa Mifugo wanne na baada ya kukusanya nguvu ya kutosha wamewapatia pikipiki watendaji hawa 10 ili kukamilisha idadi ya watumishi 14 katika halmashauri. 

Aliongeza kwa kusema kuwa, awamu inayokuja ni kuwaangalia Watendaji Kata zote ili kuweza kuwafikia wananchi waliowachagua na kusikiliza shida zao na kuzitatua.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.