MWILI WA MWANDISHI AMINA KUWASILI DAR NA KUELEKEA TANGA.

ami
Mwili wa mwandishi wa habari za michezo wa gazeti la uhuru na mzalendo Amina Athuman ukisafirishwa asubuhi hii na boti ya Kilimanjaro kuelekea Dar es Salaam na utasafirishwa tena kijijini kwao Lushoto kwa mazishi yanayotarajiwa kufanyika siku ya jumanne mchana. 

Marehemu alikuwa Zanzibar kikazi akiripori habari za michezo Kombe la Mapinduzi aliugua uchungu na  baada ya kujifungua mtoto wa kiume kwa bahati mbaya mtoto amefariki baada ya kuzaliwa na yeye akapata kifafa cha uzazi na kufariki jana asubuhi. Mwenyenzi mungu ampe kauli thabiti na amsamehe madhambi yake Ameen

Comments

Popular posts from this blog

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

MAKAMU WA PILI WA RAIS ZANZIBAR AUNGURUMA PWANI ASEMA DHAMIRA KUBWA YA CCM NI KUWAHUDUMIA WANANCHI

HAYA HAPA MATOKEO YA DARASA LA SABA 2017.

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2016 HAYA HAPA

TAKUKURU MKOA WA PWANI YAFANIKIWA KUOKOA ML.29 KUTOKA KWA WAKUSANYA USHURU WILAYA YA MAFIA