RASMI, VIGAE KUZALISHWA WILAYANI BAGAMOYO.



Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhandisi Evarist  Ndikilo (katikati) mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Majid Hemed Mwanga wa kwanza kulia, Mwenyekiti wa Halmashauri ya Chalinze Saidi zikatimu wa kwanza kushoto pamoja na wamiliki wa kiwanda hicho cha kutengeneza vigae (tiles) za chini na ukutani Kiwanda hicho kipo Halmashauri ya Chalinze wilaya ya Bagamoyo Mkoani Pwani.
 Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhandisi Evarist  Ndikilo (katikati) mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Majid Hemed Mwanga wa tatukulia, Mwenyekiti wa Halmashauri ya Chalinze Saidi zikatimu wa pili kushoto pamoja na kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya ya Bagamoyo wakiwa katika kiwanda hicho cha kutengeneza vigae (tiles) za chini na ukutani Kiwanda hicho kipo Halmashauri ya Chalinze wilaya ya Bagamoyo Mkoani Pwani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU