TANZANIA, EU KUSHIRIKIANA KUENDELEZA UCHUMI WA BLUU NCHINI

 

Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Abdallah Ulega amekutana na Mkurugenzi Mtendaji anayeshughulikia Sera za Uvuvi na Sheria za Masuala ya Bahari kutoka Umoja wa Ulaya (EU), Bi. Charlina Vitcheva kujadiliana namna wanavyoweza kuendelea kushirikiana katika kukuza uchumi wa buluu hapa nchini.


Waziri Ulega amekutana na Mkurugenzi huyo jijini Dar es Salaam leo Novemba 7, 2023.


Katika majadiliano yao wamezungumza namna ya kuendelea kufungua fursa za ajira na kukuza uchumi wa jamii hususan wanaoishi katika Ukanda wa Pwani ya Bahari ya Hindi kwa kuwawezesha zana za kisasa za uvuvi, ufugaji wa Samaki, Kilimo cha Mwani, ufugaji wa majongoo bahari na kaa.


Pia, majadiliano yao yalilenga katika utunzaji endelevu wa mazingira ya bahari wakati wote wa utekelezaji wa miradi ya ukuzaji uchumi wa buluu.


Aidha, Waziri Ulega alimueleza Mkurugenzi huyo kuhusu mradi wa kielelezo wa Rais, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan wa BBT- LIFE na kwamba waone namna wanavyoweza kuunga mkono jitihada hizo za kuendeleza vijana kupitia uchumi wa buluu.






Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU