TaSUBa YAPATA BODI MPYA.

index
Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Dkt. Harrison G. Mwakyembe anapenda kuufahamisha umma kuwa wajumbe wa bodi ya ushauri wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) wamepatikana kulingana na taratibu za uteuzi wa bodi hiyo kumalizika.

Bodi inaundwa na watu kumi akiwemo Mwenyekiti, wajumbe watano wa kuteuliwa kwa umahiri wao na wajumbe wanne wanaotumikia bodi hii kutokana na nafasi zao kwa sasa.

1.   George Daniel Yambesi – Mwenyekiti wa Bodi
2.   Lilian Godfrey Kihiyo (Brave Law Associates) – Mjumbe
3.   Benson Sethiel Lyimo (TIB) – Mjumbe
4.   Marco Mkomwa Aidano (NBAA) – Mjumbe
5.   Arbogast Wenceslaus Kimasa (Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali) – Mjumbe
6.   Gasper Mapunda (Chuo Kikuu cha Dar es Salaam) – Mjumbe
7.   Herbert F. Makoye (Mtendaji Mkuu TaSUBa) – Mjumbe
8.   Leah Kihimbi (Kaimu Mkurugenzi Maendeleo ya Sanaa) – Mjumbe
9.   Haji Mbaruku Kejo (Mwenyekiti Chama cha Wafanyakazi TaSUBa) – Mjumbe
10.  Isdory S. Moshi (Rais wa Serikali ya Wanafunzi  TaSUBa) – Mjumbe
Ili kulijenga taifa lenye kuendeleza na kuzingatia tamaduni zetu Mhe. Mwakyembe anawatakia wajumbe wote kila la kheri katika kutekeleza majukumu yao ndani ya bodi ya TaSUBa.

Uteuzi wa bodi ya ushauri wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) ulianza tarehe 19 Juni, 2017. 
Imetolewa na:

Zawadi Msalla
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini,
Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo
12/07/2017

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.