RC NDIKILO AKAGUA KIWANDA CHA MAJI SAFI KIBAHA.

Image may contain: 3 people, people standing and indoor
Mkuu wa mkoa wa Pwani Mhandisi Everist Ndikilo leo tarehe 12.7.2017 ametembeea kiwanda cha Kiwanda cha Masasi Food Products Co Ltd kilichopo Lulanzi Halmashauri ya Mji Kibaha. 

Katika ziara hiyo mkuu wa mkoa Ndikilo amejionea Awamu ya Pili ya Upanuzi wa Kiwanda hicho ambacho kimepanuliwa ndani ya kipindi cha mwaka mmoja uliopita. 

Kiwanda hicho ambacho ni cha Maji safi na salama ya kunywa kimepata mkopo kutoka TIB, na ambapo kwa sasa Kimekamilisha ufungaji wa mitambo uliofanywa na wahandisi kutoka nchini China. 

Aidha, Kiwanda hicho Kimeshafanya majaribio ya awali ya kutengeneza maji na kuyafunga ndani ya chupa za ujazo mbalimbali na kupasishwa kwamba kiko tayari kwa uzalishaji. 

Kiwanda kitakuwa pia na uwezo wa kuzalisha maji na chupa za kwenye "water dispenser". 

Mkuu wa mkoa wa pwani Mhandisi Ndikilo alisema Kiwanda hicho  kimekamilika kwa asilimia 95, na kwamba Kinatarajiwa kuanza uzalishaji ndani ya kipindi cha miezi miwili ijayo.
 Image may contain: textImage may contain: 1 person, standing 
Mkuu wa mkoa wa Pwani Mhandisi Everist Ndikilo akikagua mitambo inayotumika kuzalisha maji katika kiwanda cha Masasi Food Products Co Ltd kilichopo Lulanzi Halmashauri ya Mji Kibaha.
No automatic alt text available.No automatic alt text available.Image may contain: 1 person, standing and indoor
Mkuu wa mkoa wa Pwani Mhandisi Everist Ndikilo akikagua mitambo inayotumika kuzalisha maji katika kiwanda cha Masasi Food Products Co Ltd kilichopo Lulanzi Halmashauri ya Mji Kibaha.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.