TASUBA, YAPATA MKURUGENZI MPYA.



Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) imepata mkurugenzi mtendaji mpya atakae ongoza chuo hicho kikongwe katika fani ya sanaa na utamaduni hapa nchini.

Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya Habari leo, juni 28, 2016, ilisema kuwa, waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Nape mnauye, amemteua  Dkt. Herbert  F. Makoye, kuwa Mkurugenzi mtendaji wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa).

Uteuzi huo umefanywa chini ya kifungu namba  9. (1) cha sheria ya wakala wa serikali,  (Executive Agencies Act) iliyofanyiwa marekebisho mwaka 2009 ambacho kinampa mamlaka waziri, ya kufanya uteuzi huo.

Dkt. Makoye anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Bw. Juma Bakari aliyestaafu kwa mujibu wa sheria ya Utumishi wa uma.

Dkt. Makoye ana shahada ya Uzamivu (PhD) kutoka chuo kikuu cha Ghana na shahada ya Umahiri- (M. A. in Theatre Arts) kutoka chuo kikuu cha Dar es Salaam.

Kabla ya uteuzi huo Dkt. Makoye alikuwa Mhadhiri mwandamizi wa Chuo kikuu cha Dar es Salaam, idara ya sanaa na maonesho.

Uteuzi huo utaanza rasmi Tarehe 01/07/2016.                 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU