SERIKALI YASITISHA WAGONJWA KULIPIA CHAKULA MUHIMBILI.



Serikali imesitisha utaratibu wa wagonjwa kulipia chakula katika Hospitali ya taifa Muhimbili, mpaka hapo itakapotangazwa tena ili kuondoa hofu kwa wananchi wanaopata huduma katika Hospitali hiyo.

Kauli hiyo imetolewa leo jijini Dar es Salaam, na waziri wa Afya, maendeleo ya jamii, jinsia, wanawake, wazee na watoto Ummy Mwalimu alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari.
Alisema kufuatia malalamiko kutoka kwa wananchi wizara yake imeamua kusitisha utaratibu wa kulipia chakula wagonjwa katika Hospitali hiyo ya taifa Muhimbili.

‘’nimepokea maoni mengi kutoka kwa Wananchi na Wadau mbalimbali kuhusiana na hatua iliyochukuliwa na Hospitali ya Taifa Muhimbili, ambapo itaanzisha utaratibu utakaowezesha wagonjwa kuchangia gharama ya chakula ili chakula kiweze kuandaliwa na Hospitali badala ya utaratibu wa sasa ambapo mgonjwa huletewa chakula kutoka kwa ndugu wanaomhudumia’’.Alisema.

Alisema, kufuatia hali hiyo kuleta wasiwasi kwa wananchi na wagonjwa, wizara yake imeiagiza Hospitali ya Taifa Muhimbili kusitisha utaratibu huo mpaka hapo itakapopata taarifa za kutosha kuhusu faida na hasara za utaratibu huo mpya unaopendekezwa.

Hata hivyo alisema kuwa, uongozi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili ulikuwa nalengo la kuboresha huduma ya chakula kwa wagonjwa ukilinganisha na sasa.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU