RC KUNENGE AONGOZA WAKAZI WA MKOA WA PWANI KUPATA CHANJO YA UVIKO 19

 May be an image of 3 people, people sitting and people standing

Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Abubakar Kunenge, Mkuu wa Mkoa wa Pwani amepata chanjo ya UVIKO 19 leo Julai, 30 2021.

 

Akichanjwa chanjo hiyo katikà viwanja vya kituo cha Afya cha Mkoani, Kibaha Mjini kunenge amewaasa Wanachi wa Mkoa huo kuwa ugonjwa upo na kuwataka kuchukua tahadhari wakati wote, amewataka Kuvaa barako, kunawa mikono na kuepuka mikusanyiko isiyo lazima.

 

Amemshukuru Mhe Rais kwa kupata chanjo, "nimechanja kwa hiari yangu mwenyewe mpaka sasa najisikia vizuri sijaona shida yeyote"

 

 

"Wananchi waje wachanje kwa hiari yao tunachotafuta ni salama" tumepata chanjo kidogo tunaendelea kuratibu upatikanaji wa nyingi zaidi na tutaitoa bila usumbufu. "Chanjo hii kwa sasa itatolewa kwa makundi ya Kipaumbele alisema Kunenge.

May be an image of 1 person, child, sitting and outdoors

Comments

Popular posts from this blog

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

MAKAMU WA PILI WA RAIS ZANZIBAR AUNGURUMA PWANI ASEMA DHAMIRA KUBWA YA CCM NI KUWAHUDUMIA WANANCHI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2016 HAYA HAPA

HAYA HAPA MATOKEO YA DARASA LA SABA 2017.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA