MHE. SUBIRA MGALU AFANYA ZIARA KITONGOJI CHA UDINDIVU, KATA YA MAPINGA
MHE. SUBIRA MGALU AFANYA ZIARA KITONGOJI CHA UDINDIVU, KATA YA MAPINGA
Mbunge wa Jimbo la Bagamoyo, Mhe. CPA. Subira Khamisi Mgalu, 2026, amefanya ziara katika Kitongoji cha Udindivu, Kata ya Mapinga, ambapo amekutana na wananchi, kusikiliza kero zao na kutoa ufafanuzi kuhusu masuala mbalimbali yanayowakabili.
Katika ziara hiyo, Mhe. Mgalu amechangia Shilingi 800,000 kuunga mkono juhudi za wananchi katika ujenzi na uboreshaji wa miundombinu ya barabara, ambayo wananchi wamekuwa wakiendelea kuifanyia kazi katika kitongoji hicho.
Aidha, amewataka wananchi hao kuendelea kuchukua tahadhari na kujiandaa kwa mvua kubwa zinazotarajiwa kunyesha, hususan katika kipindi hiki cha tahadhari ya El NiΓ±o.





Comments
Post a Comment