SERIKALI YA BAGAMOYO YAFANYIA KAZI MAOMBI YA WANANCHI KUHUSU MSITU WA ZIGUA.

Kaimu meneja wa TFS Chalinze Jonathan Mpangala (katikati) akiwaonyesha wajumbe wa kamati siasa wilaya ya Bagamoyo mipaka ya msitu wa Zigua katika kijiji cha kwa Mduma.
  
Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Majid Mwanga wa kwanza kushoto akizungumza na wnanchi katika kijiji cha kwa Mduma.
 ..........................................
Serikali wilayani Bagamoyo imepokea ombi la wnanchi katika kijiji cha Kwa Mduma kata ya Kibindu la kutaka kuongezewa eneo la makazi kutoka msitu wa Zigua.

Kauli hiyo imetolew na Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Majid Mwanga wakati wa ziara ya kukagua mipaka ya Msitu wa Zigua.

Mkuu huyo wa wilaya alisema lengo la ziara hiyo ambayo imewajumuisha kamati ya siasa wilaya ni kupata uelewa wa pamoja kuhusu hitajio la wananchi wa kwa Mduma na kuona namna gani wanaweza kuwasilisha maombi ya wananchi hao ngazi za juu.

Alisema kufuatia ukweli kwamba sehemu wanayodai ni muhimu kwakuwa tayari kuna zahanati ambayo inawahudumia wananchi hao, serikali ya wilaya inachukua ombi hilo na kuwasilisha kw Mkuu wa Mkoa ili kuona namna ya kurekebisha mipaka ya TFS katika kijiji hicho.

Kaimu meneja wa TFS Chalinze Jonathan Mpangala lisema  katika harakati za kuondoa wavamizi ndani ya msitu wa zigua zipo baadhi nyumba kijiji cha kwa Mduma hazikubomolewa kutokana na kusikiliza maoni ya wananchi wa kijiji hicho.

Alisema nyumba hizo ni pamoja Zahanati, nyumba ya Mganga na nyumb 8 za watu binafsi ambapo vikao vimefanyika ngazi ya wilaya ili kuona namna kurekebisha mipaka upande huo wa kijiji cha kwa mduma.

Aliongeza mchakato unaendelea kuanzia ngazi ya kijiji, wilaya nakanda ambapo ofisi ya kanda itawasilisha mapendekezo hayo ngazi Taifa.

Nae Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo Abdu Rashid Zahoro amesema Chama cha Mapinduzi wilaya kitashirikiana na serikali kuona namna bora ya kurekebisha mipaka ya msitu huo.

Alisema CCM wilaya imejionea hali halisi ya malalamiko ya wananchi hao na kwamba wameona haja ya kuwashughulikia malalamiko yao ili eneo hilo libaki kwa makazi ya watu na shughuli za kibinadamu kama watakavyoona inafaa serikali ya kijiji.
  Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo Abdu Rashid Zahoro akizungumza na wananchi wa kijiji cha kwa Mduma.
 
Kaimu meneja wa TFS Chalinze Jonathan Mpangala (katikati) akiwaonyesha wajumbe wa kamati siasa wilaya ya Bagamoyo ramani ya msitu wa Zigua katika kijiji cha kwa Mduma.
 
 Wajumbe wa kamati siasa wilaya ya Bagamoyo wakiongozwa na Mwenyekiti wa CCM wilaya, wakati walipotembelea msitu wa Zigua katika kijiji cha kwa Mduma.
 Kaimu meneja wa TFS Chalinze Jonathan Mpangala (wa pili kushoto) akiwaonyesha wajumbe wa kamati siasa wilaya ya Bagamoyo mipaka ya msitu wa Zigua katika kijiji cha kwa Mduma.
 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.